ธันวาคม 19, 2014, 18:38:27
35.323 กระทู้ ใน 3.997 หัวข้อ โดย 4.867 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Tonyoam
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Buddhist สนทนา
| |-+  สนทนาภาษาพุทธ (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  Update เพลง บูชาเจ้าแม่กวนอิม [เสียงเด็กร้องไพเราะ] โหลดได้เลยไม่ต้องสมัครครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Update เพลง บูชาเจ้าแม่กวนอิม [เสียงเด็กร้องไพเราะ] โหลดได้เลยไม่ต้องสมัครครับ  (อ่าน 3742 ครั้ง)
อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
จาตุมหาราชิกา
*

*พรอันใดเล่า จะประเสริฐเท่าความดี*

srikanate_shop@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 16:36:18 »

โหลดได้ตามลิงค์ข้างล่างเลยครับ

http://www.siamonlineshop.com/market/question.asp?id=18162&QID=20884
อ.อั้บเดทให้ใหม่แล้วนะครับดาวโหลดไปบูชาไปฟังกันให้อิ่มอกอิ่มใจเลย                           
           *ขอพรอันดี จงบังเกิดแด่ท่าน*
         โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา
          by อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2009, 04:00:48 โดย อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา » บันทึกการเข้า

*ขอพรอันดี จงบังเกิดแด่ท่าน*
[โอม กัน คะณะ ปัตตะเย นะโม นะมะฮา]
   by.อ.กันต์ปางคเณศ ศรีอริยเมตตา      
eak14
นิมมานรดี
*

finalchange@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 15:02:02 »

ขอบคุณมากค้าบบบ
Kimnei
อากิญจัญญายตน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 23:06:24 »

ขอบคุณมากค่ะ อาจารย์กันต์

เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม
เทวาเหนือเกล้า
*

ancientnile@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:03:30 »

ขอบคุณค่ะ  อนุโมทนา ในบุญค่ะ

สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

matakali
*

ชีวิตนี้สั้นนัก ต้องรีบทำความดี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:49:48 »

โหลดเรียบร้อย ขอบพระคุณค่ะ
กษิติ
อาภัสรา
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 22:25:38 »

ขออนุญาติโหลดเก็บไว้นะครับ
          ขอบคุณมากครับ

โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ 
nottun
จาตุมหาราชิกา
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 08:17:42 »

ออนุโมทนา สาธุ
ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1]
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Buddhist สนทนา
| |-+  สนทนาภาษาพุทธ (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  Update เพลง บูชาเจ้าแม่กวนอิม [เสียงเด็กร้องไพเราะ] โหลดได้เลยไม่ต้องสมัครครับ